Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Auto ThanGioi

Exclamation Auto ThanGioi

adm xem xet lai de 1 thag auto mat 20k cac ong lam chua ca? dc 1 tuan` lai mat 20k dyt me tien` dau nap` nap nhieu the

Bạn có thể nói rõ lỗi của auto hoặc chức năng auto còn thiếu gì để mình có thể góp ý tới tác giả để tác giả kiểm tra không bạn?Thân!

Thành viên tích cực mirufa1121's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi nhox_tem Xem bài viết
    adm xem xet lai de 1 thag auto mat 20k cac ong lam chua ca? dc 1 tuan` lai mat 20k dyt me tien` dau nap` nap nhieu the
    Móa hỏi ngu thế ! )
    một ngày mày để dành chưa tới 1 k ....làm câu nạp nhiều thế trong khi nạp card mua item thì ko tiếc tiếc tiền Auto vl ... )

Đề nghị admin thêm chức năng auto đào bảo nữa rồi hãy thu phí!

Thành viên tuananhnew's Avatar
    Đang ở
    HCM
    hài , auto chỉ dùng cho những lúc mình ko cóa time chơi . các bác thêm nhiều tinh năng thế thì con j là thú vị của game nữa . từ từ những cái mới ra sẽ có them tính năng mới cho auto ) đúng ko các anh vieauto nhĩ

Vieauto sẽ phát triên thêm các chức năng của auto Thần Giới.vieauto mong muốn giúp cho người chơi game có thể tận hưởng được trò chơi mà vẫn không tốn nhiều thời gian.Thân!

Trích dẫn Gửi bởi nhox_tem Xem bài viết
    bạn nhox_tem nên lịch sự hơn,nếu tiếp tục sẽ band acc không nói trước

BQT xem cai game thiengioi cua zing hay qua ma khong co auto BQT xem co the lam auto duoc khong

Tag của Chủ đề này