Cộng đồng game thủ Việt
Tin Game | Hướng Dẫn Chơi Game | Cuồng Ma Chi Kiếm
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Chủ đề: Lỗi Auto Ngọa Long

Lỗi Auto Ngọa Long

Sao mình mới mua auto theo tên nhân vật về mình click vào auto làm theo các bước xong lúc click vào tên nhân vật thì lại hiện ra 1 web của auto đen xì và ghi Lỗi đăng nhập chưa xác định [LOGIN FAIL] .. Mình đã đổi về IE8

bạn có dùng Proxy để vào facebook không,bạn vào IE xem có vào mạng được không?
    nếu có dùng Proxy thì tắt đi nhé,hướng dẫn có trong tab cách dùng trên Auto,hoặc google bạn nhé

k mình k dùng phần mềm proxy bạn à tìm hiểu mãi vẫn chưa được

có thể đăng nhập nhiều lần,hoặc mk chưa đúng,bạn có thể nhờ hỗ trợ trên box chat diễn đàn nhé bạn ,một số ng bị mắc lỗi này,đã khắc phục được rồi

em tích vào tên nhân vật thì lại hiện chữ đang khởi tạo mà k chạy, em đã xóa cache nhưng vẫn k đc, ai biết chỉ em cách khắc phục lỗi với, huhu

Đang khởi tạo

em tích vào tên nhân vật thì lại hiện chữ đang khởi tạo mà k chạy, em đã xóa cache nhưng vẫn k đc, ai biết chỉ em cách khắc phục lỗi với, huhu

cũng đang bị đây mà chưa thấy hướng dẫn

Thành viên của đại lý tommeoden's Avatar
    toi dang dung trinh duyet schrome cung dang bi the, click vao ten nhan vat chi hien chu dang khoi tao va khong chay gi het

Thành viên của đại lý congainho6789's Avatar
    minh cung dang bi giong cac ban, ai biet cach khac phuc chi voi.

giup voi minh danh nhap vao auto may toàn bao đang khoi tạo ma khoi tạo mai chang dc ai bik xin chi giao, truoc minh dung ngon lanh ma gio lại bị thi minh sai auto ngọa long
    cảm ơn các pro

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này