Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Chủ đề: giải pháp vào game cho anh em sài DCOM 3G

giải pháp vào game cho anh em sài DCOM 3G

bạn có thể dùng 1 phần mềm ip ảo or dùng kết nối VPN sẽ vào được nhưng mà nó cực khì chậm vào kết lối bị chậm chờn do nó phải qua 1 server trung gian. nó thật là cái vụ này chỉ để lướt web thui chứ dl hay chơi game thì không được đâu.
    bạn có thể dung phần mềm Hotspot Shield ở trang download.com.vn/security+firewall+tools/6915_hotspot-shield.aspx
    mình đã viết bàn bên diễn đàn của vng rùi nhưng chưa thấy nó đăng bài lên. có thế nó xóa bài đi luôn rùi.
    ngoài cách này ra thì không còn cách nào khác đâu phải đợi viettel và vng làm việc thui.
    các bạn lên chọn cách VPN vì mình log = web được 6acc chạy cũng tạm được thui ( ko log vào bằng auto được).
    còn cái IP ảo thì log = auto được nhưng chưa vào đến game thì diss rùi, log = web cũng thua cái VPN vì thế các bạn lên cài VPN cắm = web tạm thời đi.
    các bạn lên chạy tối da 2 ac trên 1 trình duyệt web thui để tránh cái lỗi ! của game nhé

cách làm VPN như thế nào bạn chỉ mình với, mình sài win 7, mình k hiểu nó nhiều lắm

Trích dẫn Gửi bởi kemchjen Xem bài viết
    bạn có thể dùng 1 phần mềm ip ảo or dùng kết nối VPN sẽ vào được nhưng mà nó cực khì chậm vào kết lối bị chậm chờn do nó phải qua 1 server trung gian. nó thật là cái vụ này chỉ để lướt web thui chứ dl hay chơi game thì không được đâu.
    bạn có thể dung phần mềm Hotspot Shield ở trang download.com.vn/security+firewall+tools/6915_hotspot-shield.aspx
    mình đã viết bàn bên diễn đàn của vng rùi nhưng chưa thấy nó đăng bài lên. có thế nó xóa bài đi luôn rùi.
    ngoài cách này ra thì không còn cách nào khác đâu phải đợi viettel và vng làm việc thui.
    các bạn lên chọn cách VPN vì mình log = web được 6acc chạy cũng tạm được thui ( ko log vào bằng auto được).
    còn cái IP ảo thì log = auto được nhưng chưa vào đến game thì diss rùi, log = web cũng thua cái VPN vì thế các bạn lên cài VPN cắm = web tạm thời đi.
    các bạn lên chạy tối da 2 ac trên 1 trình duyệt web thui để tránh cái lỗi ! của game nhé
    bên vng - viettell nó đang cãi nhau dụ gì post lên vng nó fix luôn bây giờ
    có 2 phần mềm để vào 1 cái là như bạn đã nói và 1 cái là UltraSurf lên google tìm nha. cài đặt xong bật nó lên là ok

Trích dẫn Gửi bởi thienloveut113 Xem bài viết
    cách làm VPN như thế nào bạn chỉ mình với, mình sài win 7, mình k hiểu nó nhiều lắm
    bạn settup cái phần mềm Hotspot Shield ở trang download.com.vn/security+firewall+tools/6915_hotspot-shield.aspx
    là xong.
    cứ net net nó hiện thông báo gì thì cứ chọn install là được. à nó có cả tiến việt đó nhé.
    sau khi settup xong nó chạy chương trình lên và đợi nó 1 chút chừng nào nó báo ok là zô được.

xài cái này UltraSurf khỏi cài đặt down về bật lên là đc đơn giản tớ chơi đc từ lúc 2h40 sau khi bị sự cố 15p cơ =]]

vao duoc rui nhung ping cao qua toan do voi vag

tớ chỉ hơi lag hơn bt xíu thui nói chung zô đc là mừng r =]] thằng viettell - vng nó giận nhau gì để ae ta chịu khổ vkl

bên phía viettel giải quyết rùi còn bên VNG thôi, mình alo cho tui nó hoài tốn hơn 50k card rùi,chán quá, k chơi 1 ngày mất 300m exp

mình đã sài máy ảo vmware rồi cài win7 và win xp luôn nhưng cũng chẵn sài dc. do thang viettel cả thôi.
    nếu nói vng bị wa tải (theo cách giả thik của nv tổng đài viettell) thì sao máy cái mạng khác lại sài dc.
    vậy lỗi ở đâu wa tải thì phải chung chứ.

minh tốt không ít tiền nap thẻ vng đợt even nay ma chẳn sài dc.
    biết bán acc cho rồi lổ củng dc. do mình sài viettell nên chiu thôi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối