Cộng đồng game thủ Việt
Tin Game | Hướng Dẫn Chơi Game | Cuồng Ma Chi Kiếm
Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Hợp nhất 2 Auto VLCM Pro và Phó Bản thành 1 auto

Lightbulb Hợp nhất 2 Auto VLCM Pro và Phó Bản thành 1 auto

Vấn đề là những ngày wa mình sử dụng 2 auto rất tốt về các tính năng. Những chỉ có lỗi phát sinh khi liên kết giữa 2 auto lại với nhau (hay bị lỗi đăng nhập lại autoPro khi hoàn thành pb). Mình nghĩ Mod nên hợp nhất 2 auto lai vs nhau như auto Pro có những tính năng của auto Pb thì sẽ rất tiện lợi.
    Mình mong rằng Mod sẽ xem xét và ra bảng auto này sớm nhất trong thời gian tới. Xin ý kiến của các Mem đóng góp. Xin cám ơn mn!

Trích dẫn Gửi bởi taonemay108 Xem bài viết
    Vấn đề là những ngày wa mình sử dụng 2 auto rất tốt về các tính năng. Những chỉ có lỗi phát sinh khi liên kết giữa 2 auto lại với nhau (hay bị lỗi đăng nhập lại autoPro khi hoàn thành pb). Mình nghĩ Mod nên hợp nhất 2 auto lai vs nhau như auto Pro có những tính năng của auto Pb thì sẽ rất tiện lợi.
    Mình mong rằng Mod sẽ xem xét và ra bảng auto này sớm nhất trong thời gian tới. Xin ý kiến của các Mem đóng góp. Xin cám ơn mn!
    ý kiến này rất hay, auto phó bản chỉ chạy được 4 phó bản, chưa làm được mấy pb kia,nếu mà hợp nhất 2 auto ngoài tầm khả năng, thì tại sao lại không thêm chức năng tự train khi làm hết nhiệm vụ phó bản?

tôi cũng đã đề nghị lâu rồi mà sao mod không quan tâm giải quyết nhỉ

Cái này mình cũng đề nghị lâu rồi mod nói là đã làm thử rồi nhưng nặng quá k chạy được.

Trích dẫn Gửi bởi taonemay108 Xem bài viết
    Bạn cũng thấy, chỉ thêm tính năng liên kết 2 auto đã năng thế rồi. Giờ mà hợp 2 auto lại thì sẽ rất nặng chỉ sợ không chạy nổi thôi bạn à

admin xem giúp sao auto trian của tôi làm nhiệm vụ ngày ko tự mua được vậy admim

PRO là PRO

Đã gọi là autopro thì phải cho nó pro :đi pb+làm nv ngày,tuần,chính+treo máy lên cấp tự động tìm chỗ thích hợp(exp nhìu)+tự động mua máu và mana)

Dân chơi mà sợ nặng máy thì nghỉ chơi mẹ đi

Trích dẫn Gửi bởi hotrovieauto1 Xem bài viết
    Bạn cũng thấy, chỉ thêm tính năng liên kết 2 auto đã năng thế rồi. Giờ mà hợp 2 auto lại thì sẽ rất nặng chỉ sợ không chạy nổi thôi bạn à
    Cái này 1 phần chỉ là ngụy biện thôi.
    Đang 2 auto thì bán được 2 lần key, hợp nhất lại thì chỉ bán đc 1 lần, ai muốn hợp nhât