Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Chủ đề: Vấn đề nhặt đồ trong VLCM

Vấn đề nhặt đồ trong VLCM

Auto không có chức năng lượm đồ nhanh hả !!! Đặc biệt là lượm đồ nhanh trong Tương Dương khi đánh sóc. Mong tác giả thêm tính năng đi. Thân !!!

Vâng cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến vieauto sẽ gởi ý kiến này tới tác giả để tác giả nghiên cứu và phát triển auto nhé.
    Thân!

Trích dẫn Gửi bởi oezil991 Xem bài viết
    Auto không có chức năng lượm đồ nhanh hả !!! Đặc biệt là lượm đồ nhanh trong Tương Dương khi đánh sóc. Mong tác giả thêm tính năng đi. Thân !!!
    thôi thì auto hết mẹ đi, cc gì cũng đòi auto cho được. đọc cái góp ý não vl.

Trích dẫn Gửi bởi thienchi309 Xem bài viết
    Mong bạn dùng từ ngữ nhẹ nhàng khi đăng bài trong các topic của vieauto nhé bạn.

nói thiệt là trong tương dương sẽ ko lụm đồ nhanh dc đâu bạn à.
    1. là tương dương ko cho treo máy,
    2. là nếu bạn dùng auto thì ng khác cũng dùng vậy hóa ra bạn vẫn nhặt đồ hên xui thui.
    3. là rất nhiều ng cùng đánh sóc, tỉ lệ nhặt đồ của bạn chỉ là 1-3% thui.
    4. auto đã có 1úa nhiều chức năng phát sinh lỗi rồi thêm càng nhiều chức năng thì lỗi càng nhìu lại than thở nữa.
    5. đừng hại não tác giả nữa cứ đòi hỏi mà chả biết ng ta có làm hết dc hay ko thôi.

Trích dẫn Gửi bởi xaem1ngay Xem bài viết
    nói thiệt là trong tương dương sẽ ko lụm đồ nhanh dc đâu bạn à.
    1. là tương dương ko cho treo máy,
    2. là nếu bạn dùng auto thì ng khác cũng dùng vậy hóa ra bạn vẫn nhặt đồ hên xui thui.
    3. là rất nhiều ng cùng đánh sóc, tỉ lệ nhặt đồ của bạn chỉ là 1-3% thui.
    4. auto đã có 1úa nhiều chức năng phát sinh lỗi rồi thêm càng nhiều chức năng thì lỗi càng nhìu lại than thở nữa.
    5. đừng hại não tác giả nữa cứ đòi hỏi mà chả biết ng ta có làm hết dc hay ko thôi.
    Là con người phải ngày càng hoàn thiện chứ bạn, chứ sao hồi xưa sống ra sao mà bây giờ sống ra sao, mình góp ý thôi mong bạn đừng chém !!!

Trích dẫn Gửi bởi thienchi309 Xem bài viết
    Hài, lại một anh chàng không được ăn học !!!

Mình thấy đây là một ý kiến ngớ ngẩn! Chơi game thì phải có cạnh tranh thì mới thể hiện ai giỏi hơn chứ, auto chỉ cốt để giúp mình lúc ko thể ngồi bên máy tính hoặc cho đỡ "mỏi tay" thôi. Nói như bạn mình khuyên nên thuê người khác cày hộ rồi ra oai với người khác đó là nick của mình!
    Mình nghĩ rằng tác giả không nên thoả mãn những yêu cầu như vậy. Dù không có chức năng đó mọi người vẫn dùng auto mà! Thân!

Trích dẫn Gửi bởi huyhoangh294 Xem bài viết
    Mình thấy đây là một ý kiến ngớ ngẩn! Chơi game thì phải có cạnh tranh thì mới thể hiện ai giỏi hơn chứ, auto chỉ cốt để giúp mình lúc ko thể ngồi bên máy tính hoặc cho đỡ "mỏi tay" thôi. Nói như bạn mình khuyên nên thuê người khác cày hộ rồi ra oai với người khác đó là nick của mình!
    Mình nghĩ rằng tác giả không nên thoả mãn những yêu cầu như vậy. Dù không có chức năng đó mọi người vẫn dùng auto mà! Thân!
    chuẩn ko cần chỉnh

Trích dẫn Gửi bởi huyhoangh294 Xem bài viết
    đúng rùi ai lại phí 1 chứac năng chỉ để dùng nhặt đồ sóc báu.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối