Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Thêm 1 chức năng cho Auto và khắc phục 1 số lỗi hiện có.

Thêm 1 chức năng cho Auto và khắc phục 1 số lỗi hiện có.

Tình hình là hiện nay game MUDTS có chức năng trợ thủ hoạt động rất tốt.Sau khi đã thiết lập chức năng này trong game thì nhân vật game sẽ làm tất cả các hoạt động mà chúng ta đã thiết lập mà ko gặp bất cứ sự cố nào dẫn đến diss acc.Vậy kính đề nghị tác giả Auto trong lần cập nhật tiếp theo thêm 1 chức năng là tự mở trợ thủ trong game.
    Ngoài ra đề nghị tác giả kiểm tra và khắc phục lỗi:Khi vào map Khu vui chơi nhân vật không tự bấm phím A để sử dụng auto của game để đánh boss dẫn đến tình trạng là không nhặt đồ sau khi boss chết.
    Một tính năng nữa đề nghị cho vào auto là chức năng buff phục hồi sinh lực của Elf.Tác giả làm sao để Elf khi tham gia săn boss chung tổ đội sẽ đứng ngoài phạm vi sát thương của boss và buff cố định cho 1 acc chính đã chọn.
    Xin cám ơn!

Chào bạn thienngon, bạn tải phần mềm này rồi cài vào máy: http://ultraviewer.net/vi/ rồi gửi ID và pass qua đây để mình vào kiểm tra giúp bạn cái lỗi không tự bấm phím A nha: https://www.facebook.com/Vieauto/messages
    Số điện thoại Hỗ Trợ Viên : 0981.606.487
    Đơn vị chủ quản: Công ty Cổ phần Dich vụ COG
    Địa chỉ: 06 Lê Lợi - Thành phố Huế - Thừa Thiên - Huế
    Hỗ trợ nhanh trên Facebook :
    FANPAGE VIEAUTO.COM
    Email: support@cog.vn

Đề nghị tác giả Auto thêm chức năng mua và sử dụng máu đặc biệt nhé.

Cám ơn bạn thienngon đã phản hồi, mình sẽ báo tác giả thêm chức năng mua và sử dụng máu đặc biệt vào auto nha.
    Số điện thoại Hỗ Trợ Viên : 0981.606.487
    Đơn vị chủ quản: Công ty Cổ phần Dich vụ COG
    Địa chỉ: 06 Lê Lợi - Thành phố Huế - Thừa Thiên - Huế
    Hỗ trợ nhanh trên Facebook :
    FANPAGE VIEAUTO.COM
    Email: support@cog.vn