Cộng đồng game thủ Việt
Tin Game | Hướng Dẫn Chơi Game | Cuồng Ma Chi Kiếm
Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: v/v auto VLCM và auto PB VLCM

v/v auto VLCM và auto PB VLCM

Thiết nghĩ auto VLCM là phiên bản đầu tiên. mình tham gia sử dụng và góp ý từ bản beta đến nay. Trong quá trình đó, đội ngũ kỹ thuật viên làm việc khá tận tụy.

Tuy vậy, trong thời gian gần đây, khi auto PB VLCM đc phát triển, hình như các bạn đã bỏ quên auto VLCM. Ngay cả đến 1 bản update để fix lỗi cũng không có.

Bản auto lâu lâu lại gặp những lỗi trời ơi, gây khá nhiều phiền toái cho các bạn chơi game. Thiết nghĩ ai ai cũng cần 1 bản auto chơi cho ra chơi, không phải bận tâm về mặt chất lượng.

Vậy mà đã lâu rồi k có một bản fix lỗi hoàn chỉnh...

Đáng buồn thay

Trích dẫn Gửi bởi ptqa90 Xem bài viết
    Thiết nghĩ auto VLCM là phiên bản đầu tiên. mình tham gia sử dụng và góp ý từ bản beta đến nay. Trong quá trình đó, đội ngũ kỹ thuật viên làm việc khá tận tụy.

Tuy vậy, trong thời gian gần đây, khi auto PB VLCM đc phát triển, hình như các bạn đã bỏ quên auto VLCM. Ngay cả đến 1 bản update để fix lỗi cũng không có.

Bản auto lâu lâu lại gặp những lỗi trời ơi, gây khá nhiều phiền toái cho các bạn chơi game. Thiết nghĩ ai ai cũng cần 1 bản auto chơi cho ra chơi, không phải bận tâm về mặt chất lượng.

Đáng buồn thay
    Bạn có thể góp ý cho mình lỗi về các auto không bạn vieauto sẽ cố gắng để khắc phục các lỗi này. trong quá trình làm AUto có thể do 1 số nguyên nhân như về kỹ thuật, sự thay đổi cấu trúc của NPH game, hoặc do đường truyền cấu hình máy...nên tình trạng lỗi cũng rất khó tránh khỏi. Bạn bị lỗi hay cần hỗ trợ gì bạn có thể góp ý để vieauto có thể kịp thời khắc phục bạn nha. Thank bạn.

Trích dẫn Gửi bởi ptqa90 Xem bài viết

Đáng buồn thay
    Theo thông tin từ tác giả, vlcmAuto đang được tác giả phát triển 1 bản mới hoàn toàn, thay thế cho bản cũ đã lỗi thời, nhiều lỗi, khó hiệu chỉnh và ko còn hiệu quả nữa. Có thể trong thời gian tới sẽ ra mắt, mong bạn dùng thử và đóng góp nhiệt tình để tác giả phục vụ các bạn tốt hơn

Từ 15h30 ngày 3/7/2013, ko đăng nhập đc game từ auto pb lẫn auto train vlcm trong khi dùng các trình duyệt khác như ie, chrome v.vv... vẫn vào đc game bt. PB ko auto đc, train cmt ko có auto thì ngồi thành cho xong. Nếu như lên viên nguyệt train thì tôi cần j phải mất tiền mua auto. Suốt ngày lỗi nọ lỗi kia, chơi game mà gần như hôm nào cũng mang cái bực vào người.

Góp ý thêm 2 vấn đề như sau:

1.Auto train mỗi khi sử dụng chức năng tự làm nhiệm vụ ngày là bay ra liên tục, cứ đc 2-3 nhiệm vụ lại bay, phát nản.

2.Khi dùng auto train và auto pb cùng 1 lúc (chơi hơn 1 acc, 1 acc đi pb 1 acc train) thì khi tắt auto đi hoặc reset máy bật lại ko thể đăng nhập đc. Lỗi bay ra liên tục, ko vào đc game. Muốn sử dụng đc auto mình phải sử dụng cách xóa cả thư mục chứa auto đi, giải nén lại và update lại từ đầu. Các thông số về nhân vật phải nhập lại từ đầu, rất mất thời gian, bất tiện và bưc mình.

Trích dẫn Gửi bởi andy_hp278 Xem bài viết
    Từ 15h30 ngày 3/7/2013, ko đăng nhập đc game từ auto pb lẫn auto train vlcm trong khi dùng các trình duyệt khác như ie, chrome v.vv... vẫn vào đc game bt. PB ko auto đc, train cmt ko có auto thì ngồi thành cho xong. Nếu như lên viên nguyệt train thì tôi cần j phải mất tiền mua auto. Suốt ngày lỗi nọ lỗi kia, chơi game mà gần như hôm nào cũng mang cái bực vào người.

Góp ý thêm 2 vấn đề như sau:

1.Auto train mỗi khi sử dụng chức năng tự làm nhiệm vụ ngày là bay ra liên tục, cứ đc 2-3 nhiệm vụ lại bay, phát nản.

2.Khi dùng auto train và auto pb cùng 1 lúc (chơi hơn 1 acc, 1 acc đi pb 1 acc train) thì khi tắt auto đi hoặc reset máy bật lại ko thể đăng nhập đc. Lỗi bay ra liên tục, ko vào đc game. Muốn sử dụng đc auto mình phải sử dụng cách xóa cả thư mục chứa auto đi, giải nén lại và update lại từ đầu. Các thông số về nhân vật phải nhập lại từ đầu, rất mất thời gian, bất tiện và bưc mình.
    Vào lúc 12h trưa bên VNG đã update trang chủ nên bên mình đã update lại vào lúc 12h30. Bạn chỉ cần update lên phiên bản mới nhất để sử dụng bình thường

Các vấn đề bạn gặp mình xin giải thích như sau

Vấn đề 1: Là do khi di chuyển qua khu vực Chung Nam Sơn 2. Nếu bạn ẩn game sẽ bị mất kết nối. (Ko hiểu VNG làm kiểu gì) hiện tại tác giả vấn chưa tìm được cách khắc phục triệt để

Vấn đề 2: 80% là máy bạn bị nhiễm virus lây file. Khi bị virus lây vào sẽ làm thay đổi cấu trúc auto làm cho auto không hoạt động nữa. Bạn có thể kiểm tra bằng cách kiểm tra kích thước file vlcmAuto.exe lúc chưa giải nén (khoảng 300KB) và lúc bị virus (khoảng 500KB) thấy khác nhau

Thân ái !