Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: góp ý auto ( người mới tham gia )

Cool góp ý auto ( người mới tham gia )

Chào ban quản trị

Trước tiên mình cảm ơn auto các bạn đã viết, nó dùng khá tốt, cái quan trọng là mình có thể online nhiều nick mà máy chạy vẫn ổn.

Bên cạnh đó mình xin góp ý một số cải tiến như sau, mong rằng các bạn có thể cập nhật trong thời gian tới :

1. Trong " sảnh thưởng" các hoạt động của " điểm danh" trong game, mình thường làm nhiệm vụ này hàng ngày để kiếm gem khóa :
    - 1 ngày cho nhân vật vào bấm nút " Đúc " 1 lần.
    - nhân vật tự điểm danh trong sảnh thưởng.
    - cho nhân vật chạy 10 lần báu vật bằng zen.
    - cho phép nhận vật tự động cường hóa 1 lần một vật phẩm nào đó.

( các việc trên tạo 1 file lưu lại, khi nhân vật đã hoàn thành rồi thì không làm nữa )

2. Cho phép nhân vật đánh cửa thời không với 1 số lần do người chơi quy định, có thể chọn mode càn quét. tự cho nhân vật tách các nguyên tố trong điều kiện cho phép

3. nhân vật tự nhận thưởng trong " TINH ANH " với số zen/gem mà người chơi quy định

4. nhân vật tự động lập nhóm và mời các người chơi trong list, cũng có thể cho phép người chơi xác định ai được vào nhóm

5. trong phó bản của auto, khi mình check vào phó bản vùng đất tham lam, nhân vật cứ tới phó bản cần gem là đứng yên không làm nữa, tại mục này mình có ý kiến có thể lợi dùng auto của vinagame, có thể người dùng sử dụng trợ thủ của vinagame để làm các nhiệm vụ trong phó bản, cũng như auto luyện công, khi nhân vật làm hết các nhiệm vụ quy định thì vieauto kích hoạt trợ thủ để làm, chương trình tự check trong trợ thủ nếu người chơi đã chọn trợ thủ thì vietauto tự động ẫn đi các mục liên quan trên auto của mình, trong trường hợp tới thời gian đánh boss hay làm các nhiệm vụ khác thì chương trình tự tắt trợ thủ của vinagame

- trong vùng đất tham lam, auto tự động gom hết các nguyên tố do người dùng quy định theo phẩm chất nguyên tố

6. tự tham gia các tính năng mới của game như " THÊ THIÊN LỤC ĐỊA ", " " VIỆN ẢO ẢNH", " QUẢNG TRƯỜNG SOUL", " PHÁO ĐÀI SÓI" " NHẬN QUẢ HÀO HOA", ...

7. chương trình trong phép người dùng tự vào kalima tương ứng với thời gian, số lần quy định để có thể săn boss

Mình mới tham gia nên có lẽ một số góp ý có thể không phù hợp, tuy nhiên mong ban quản lý có thể xem qua và cải tiến auto ngày càng tốt hơn

Trân trọng

Cám ơn bạn quangnm2705 đã góp ý chân thành, mình sẽ chuyển những góp ý của bạn ở trên đến tác giả để xem xét thêm vào auto nha
    Đơn vị chủ quản: Công ty Cổ phần Dich vụ COG
    Địa chỉ: 06 Lê Lợi - Thành phố Huế - Thừa Thiên - Huế
    Số điện thoại Hỗ Trợ Viên :0963 094 699 - 0917 524 545 - 0981 606 487
    Hỗ trợ nhanh trên Facebook : FANPAGE VIEAUTO.COM
    Email:
    hotro.vieauto@yahoo.com