Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16

Chủ đề: Auto Bách Chiến Vô Song 3 Lỗi quá nhiều

Mình đã nhờ kiểm tra qua ultraviewer.Kiểm tra song thấy lỗi rồi và hứa với mình xẽ báo lại người tạo ra phần mềm auto này để khắc phục.Nhưng mình đợi đến 4 5 hôm nay mà chưa thấy khắc phục giúp mình...Auto thì vẫn cứ bị lỗi như vậy.Như vậy các bạn có khắc phục cho mình không thế?
    Auto mua theo nhân vật: ĐặngQuếAnh sever 56 game bách chiến vs 3

Trích dẫn Gửi bởi vlt Xem bài viết
    Mình đã nhờ kiểm tra qua ultraviewer.Kiểm tra song thấy lỗi rồi và hứa với mình xẽ báo lại người tạo ra phần mềm auto này để khắc phục.Nhưng mình đợi đến 4 5 hôm nay mà chưa thấy khắc phục giúp mình...Auto thì vẫn cứ bị lỗi như vậy.Như vậy các bạn có khắc phục cho mình không thế?
    Auto mua theo nhân vật: ĐặngQuếAnh sever 56 game bách chiến vs 3
    Tôi cũng bị lỗi y vậy, kèm bossTG chết thì treo luôn game trong đó, luyện công thì nhảy map lia lịa nhưng thấy bạn vlt báo và cty phát hành auto xử lý quá tệ >>> tiếc 50k (bán 34k/30 ngày mà ko nạp 50k thì sao mua bản quyền) mua auto của người ko có trách nhiệm

Chào bạn vlt! Bạn có thể vui lòng cho mình biết hiện tại auto của bạn bị những lỗi gì để mình báo lại cho tác giả không?
    Số điện thoại Hỗ Trợ Viên : 0981.606.487
    Đơn vị chủ quản: Công ty Cổ phần Dich vụ COG
    Địa chỉ: 06 Lê Lợi - Thành phố Huế - Thừa Thiên - Huế
    Hỗ trợ nhanh trên Facebook :
    FANPAGE VIEAUTO.COM
    Email: support@cog.vn

Chào bạn bigbadboy78! Mình sẽ báo tác giả kiểm tra và fix lại 2 lỗi trên bạn nha
    FANPAGE VIEAUTO.COM

Chào các bạn ! Auto BC3 đối với riêng mình nó thực sự đáng thất vọng. Vì sao? Mình trước đây cũng hay mua và dùng auto của VIE nên có lòng TIN với các bạn. Chính vì cái lòng tin đó mà sáng nay, mình mua ngay mà không hề kiểm tra, đọc bài hay thử nghiệm trước Auto của các bạn. Mình mua 3 tháng theo máy. Và sau 1 ngày dùng, lỗi của auto quá nhiều. Trong lòng vẫn tin tưởng nên vào chatbox hỏi thôi (lại thêm 1 sai lầm tệ hại ). Sau 1 hồi mới dần tỉnh ngộ, vào topic báo lỗi này mới biết rằng những lỗi của auto mà mình đang gặp nó đã tồn tại lâu rồi. Phải chăng VIE đã "đem con bỏ chợ"? hay người phát triển auto BC3 (có thể là đội ngũ phát triển) đã nghưng hoạt động? Vậy sau VIE còn bán auto? Như bạn hotrovieauto2 nói (không chỉ với bản thân tôi mà hầu như với tất cả các bạn báo lỗi) rằng: Lỗi không phải do auto BC3, hãy kiểm tra RAM và CPU . hãy cài ultraviewer, tôi sẽ giúp bạn. Và sau đó là " Y như Cũ". Không thấy có phản hồi nào của các bạn báo lỗi rằng đã được khắc phục. Những lời chân tình: Mong VIE xem xét lại về cách làm việc. Lòng tin mất đi rất khó lấy lại Chúc các bạn luon thành công và tấn tới . P/S: mình coi như đóng 300k vnđ để mua thêm 1 bài học về tính Thận Trọng. Vì những lỗi của auto BC3 đã lâu rồi vẫn không được sửa thì không có lý do gì tới mình nó lại được chú ý -THÂN-

Chào bạn thaylang0001! Hôm qua mình có vào xem trực tiếp cho bạn thì thấy tình trạng CPU của bạn chạy đã quá công suất 100% nên vì thế vấn đề thứ nhất là bạn không thể đăng nhập được thêm acc thứ 3 và vấn đề thứ 2 điều này sẽ làm cho hoạt động của auto sẽ bị lag. Cách tốt nhất là bạn cho chạy 1 acc để kiểm tra các tính năng cho chính xác nếu thấy lỗi nào thì gửi bài vào box này để tác giả kiểm tra và fix lại auto bạn nha.
    FANPAGE VIEAUTO.COM

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12