PDA

View Full Version : tốn quân lệnh với bọn lừa đảo quá

cuongxd1987
11-22-2012, 01:05
Mong chờ tác giả ra phiên bản auto mới chống cái bọn lừa đảo đi lần đầu cái + đi trong các hang +tăng tốc huấn luyện tướng ( thủy quân => cái này quan trọng nè @@). MÌnh thấy lúc nó load đến quân đoàn free rồi nó phải 2s sau mới nhảy vào , mong bạn fix nó vào nhanh hơn, vào chậm quá toàn bị bọn nó ks hoài. @@ Thank you.

vieautopk
11-22-2012, 08:14
cái này mình đã fix rồi,đợi xong chức năng này nữa mình up lên ngay cho các bạn

kimsonkieu266
11-22-2012, 09:52
bạn ơi giúp mình với, ko hiểu sao mình vẫn bị out khỏi QĐ khi QĐ chưa kịp chạy, có vẻ như là out ngay trước khi host bấm nút chạy thì phải. Khi nhận dc lời mời: QuânĐặng Ngải (lần đầu), không tốn quân lệnh, đã có 5 người. Mình vào kịp. Nhưng ko hiểu sao lại out ngay khi QĐ kia chạy và ko nhận dc thí luyện lệnh và tranh long ngọc, mình đã xem lại chiến báo họ post chỉ có 7/7 người đi, sau khi mình out vẫn nói câu cám ơn, ko thấy đếm giây (vì out ngay trước khi chạy nên ko dc chạy nên ko đếm giây dc) mong bạn fix lại cái này giúp mình với, dùng auto đang thấy ko yên tâm chút nào cả, mình dùng win 8 rất hay bị cái này rất ko yên tâm. cám ơn bạn.

cuongxd1987
11-22-2012, 11:46
chắc bạn không vào kịp nên bọn nó chạy 7 thôi. auto vào không kịp nên nó tự thoát ra mà vẫn nói câu cám ơn. có điều mình thấy là auto ks quân đoàn lần đầu vẫn chậm. chưa được nhanh cho lắm.